ประกาศรายชื่อผู้ผ่านการคัดเลือกโครงการฝึกอบรมและสรรหาบุคลากรเพื่อร่วมงานกับบริษัทไอทีชั้นนำ

ผู้มีสิทธิ์เข้ารับการอบรมยืนยันเข้ารับการอบรม ดำเนินการดังนี้


         1.    ชำระค่ามัดจำเข้ารับการฝึกอบรมพร้อมส่งหลักฐาน
         2.    ยินยอมดำเนินการตามเงื่อนไขของโครงการฯ
         3.    ส่งสำเนาบัตรประชาชนผู้เข้ารับการฝึกอบรม


ส่งเอกสาร และอัพโหลดไฟล์



ประกาศรายชื่อผู้ผ่านการคัดเลือกโครงการ


ประกาศรายชื่อผู้ผ่านการคัดเลือกโครงการฝึกอบรมและสรรหาบุคลากร เพื่อร่วมงานกับบริษัทไอทีชั้นนำ


หลักสูตร System Analyst


อบรมวันที่ 15-16 กันยายน, 22– 23 กันยายน 2561 และ 29-30 กันยายน 2561


  •                                                                        1.    Kritsapat Wimolcharoen
  •                                                                        2.    Jedsada Thongkanluang
  •                                                                        3.    Suwat Temteeraworn
  •                                                                        4.    พงศ์ภูมิ แก้วสูงเนิน
  •                                                                        5.    Kamonwan Sapyou
  •                                                                        6.    Watchara Deekaew
  •                                                                        7.    Samano Srima
  •                                                                        8.    ประสงค์ เตชาภรณ์พงศ์
  •                                                                        9.    ตรัย ใจชื่น
  •                                                                        10.    อมรวุฒิ เลิศศิริอำนวยพร
  •                                                                        11.    Supanut Chansiriyanun
  •                                                                        12.    ณัฐพล เรือนคำ
  •                                                                        13.    Jirapinya Ratcharee
  •                                                                        14.    Tanawat Hongthai
  •                                                                        15.    Nopphawan Phayakkhaphet
  •                                                                        16.    Kajonwat Hemvimol
  •                                                                        17.    Kornthawat Pronpipat
  •                                                                        18.    AHAMAD JEHDUARAMAE
  •                                                                        19.    Saitarn Dokchan
  •                                                                        20.    Ruonnakron Wattanamongkoncho
  •                                                                        21.    Chaiwat Chaobaankoh
  •                                                                        22.    Anutsara Kaewrungruang
  •                                                                        23.    Nuprapath Choksrisanguan
  •                                                                        24.    Yosita Jantarasamee
  •                                                                        25.    Piyabhat Navaraj
  •                                                                        26.    Krittanat Asawateeramankong
  •                                                                        27.    Surat Vangrattanachai
  •                                                                        28.    Jinjutha Teeranittayaparp
  •                                                                        29.    สายสุนีย์ เจริญสุข
  •                                                                        30.    Ornyupa Aswisetsiwakul

ประกาศรายชื่อผู้ผ่านการคัดเลือกโครงการฝึกอบรมและสรรหาบุคลากร เพื่อร่วมงานกับบริษัทไอทีชั้นนำ


หลักสูตร .Net Developer


อบรมวันที่ 25-30 กันยายน 2561 และ 6-7 ตุลาคม 2561


  •                                                                        1.    อภิชาต ไทยนิทัศกุล
  •                                                                        2.    Chaowalit Srisai
  •                                                                        3.    Naratip Buranakit
  •                                                                        4.    Nattinee Puttisangka
  •                                                                        5.    Prateep Kaethaisongtrong
  •                                                                        6.    Thawatchai Sangthep
  •                                                                        7.    Wasan Jandee
  •                                                                        8.    เฉลิมวุฒิ แซตั้ง
  •                                                                        9.    Worapas Suwatthana
  •                                                                        10.    Weerayuth Jaiyai
  •                                                                        11.    Lalita Tothong
  •                                                                        12.    Korakod Pumkrachan
  •                                                                        13.    Pornchai Jareanfuprasurt
  •                                                                        14.    อดินันต์ หะยีดาราแม
  •                                                                        15.    Kridshanop Ngambenchakul
  •                                                                        16.    Peerakit Aumsaard
  •                                                                        17.    Thapana Palasri
  •                                                                        18.    Pichayut Teamsanit

ประกาศรายชื่อผู้ผ่านการคัดเลือกโครงการฝึกอบรมและสรรหาบุคลากร เพื่อร่วมงานกับบริษัทไอทีชั้นนำ


หลักสูตร Android Developer


อบรมวันที่ 1-2 กันยายน, 8-9 กันยายน 2561 และ 15-16 กันยายน 2561


  •                                                                        1.    อนิวรรต สมบุตร
  •                                                                        2.    Supakit Madsathan
  •                                                                        3.    Kanjanee Rotesin
  •                                                                        4.    สุดใจ จันนวล
  •                                                                        5.    Pichaya Sopontachakul
  •                                                                        6.    พิสิฐ ลิ้มอารีย์สุข
  •                                                                        7.    Charnnarong Dusadeerangsikul
  •                                                                        8.    Thanyaporn Netneramitdi
  •                                                                        9.     Theerathat Nakrong
  •                                                                        10.    TREERATT PASOOK
  •                                                                        11.    Charuwit Tararphon
  •                                                                        12.    ชวลิต ชนปทาธิป
  •                                                                        13.     Supol Pupoung
  •                                                                        14.    Ratchanee Kapin
  •                                                                        15.    Pawanee Kaewlek
  •                                                                        16.    Jaranint Yuvapoositanont
  •                                                                        17.    Bunyong Kiatjindarat
  •                                                                        18.    Cheevavorn Saitthakool
  •                                                                        19.    Pusit Mitsuphap
  •                                                                        20.    Navapon Premkasem
  •                                                                        21.    Poonpiti Salakit



ประกาศรายชื่อผู้ผ่านการคัดเลือกโครงการฝึกอบรมและสรรหาบุคลากร เพื่อร่วมงานกับบริษัทไอทีชั้นนำ


หลักสูตร Front-End Developer


อบรมวันที่ 25-30 กันยายน 2561 และ 6-7 ตุลาคม 2561


  •                                                                        1.    Seksun Srisittidecharuk
  •                                                                        2.    Taneeya Natepomarat
  •                                                                        3.    Thanapoom Laomethakorn
  •                                                                        4.    Pasupol Bunsaen
  •                                                                        5.    กิตติศักดิ์ อาจคงหาญ
  •                                                                        6.    Abdul Kacharu
  •                                                                        7.    Chanon Nooudom
  •                                                                        8.    Santita Klugdoungjit
  •                                                                        9.     Pran Auamimpuech
  •                                                                        10.    สิทธิชัย แซ่เซียว
  •                                                                        11.    Wattanapong Puangthong
  •                                                                        12.    นิติพัฒน์ ชัยประเสริฐ
  •                                                                        13.     Prapatsorn Phadungkit
  •                                                                        14.    Suppanat Yuchum
  •                                                                        15.    Natechanok Kraicharoen
  •                                                                        16.    Kanokkarn Kitsiri
  •                                                                        17.    NIRAN Thabuengkan
  •                                                                        18.    Jiraphat Suksangdow
  •                                                                        19.    Sarawut Niamrat
  •                                                                        20.    ทันยธร เขตต์สุพรรณ
  •                                                                        21.    ภูมิรพี แสงโชติ
  •                                                                        22.    จิตเจียระไน พานิชชาติ
  •                                                                        23.    Tanakorn Rangrongrajitpoom
  •                                                                        24.    Kritsarin Thongkham
  •                                                                        25.    Sasita Lamchaona
  •                                                                        26.    Kittipot Anuwet
  •                                                                        27.    Watchara Ruying
  •                                                                        28.    Donyawan Kritaisong



ประกาศรายชื่อผู้ผ่านการคัดเลือกโครงการฝึกอบรมและสรรหาบุคลากร เพื่อร่วมงานกับบริษัทไอทีชั้นนำ


หลักสูตร iOS Developer


อบรมวันที่ 18 – 22 สิงหาคม 2561 และ 25-26 สิงหาคม 2561


  •                                                                        1.    Suvit Poomrittigul
  •                                                                        2.    Anan Rodanant
  •                                                                        3.    Ammarit Thongthua
  •                                                                        4.    นฤดล บูรณกิจ
  •                                                                        5.    อาทิตย์ เทศขํา
  •                                                                        6.    Thitipon Hongsitthee
  •                                                                        7.    Thanatat Boorapan
  •                                                                        8.    Pattarachai Saetang
  •                                                                        9.    Chakkarin Somnin
  •                                                                        10.    SOMKIET SUCHITRANON
  •                                                                        11.    Thitipon Hongsitthee
  •                                                                        12.    Thanatat Boorapan
  •                                                                        13.    Pattarachai Saetang
  •                                                                        14.     อัครัมย์ อาลีมิง
  •                                                                        15.    chakkarin somnin
  •                                                                        16.    Kanin Srijundorn
  •                                                                        17.    Nalinrat Meteesahakarn
  •                                                                        18.    Anusorn Kanchanangkun
  •                                                                        19.    Phawan Wanlaphakorn
  •                                                                        20.    Yutthagarn Intajug



ประกาศรายชื่อผู้ผ่านการคัดเลือกโครงการฝึกอบรมและสรรหาบุคลากร เพื่อร่วมงานกับบริษัทไอทีชั้นนำ


หลักสูตร Java Developer


อบรมวันที่ 4 – 8 สิงหาคม 2561 และ 18-19 สิงหาคม 2561


  •                                                                        1.    Jutamanee Suikim
  •                                                                        2.    Sinpong Kaewsom
  •                                                                        3.    Keeyapat Charoendee
  •                                                                        4.    Jariya Chotinawanon
  •                                                                        5.    Titaporn Tanapolsub
  •                                                                        6.    Kunchithporl Simsri
  •                                                                        7.    Kanpitcha Kajonwuttiwiwat
  •                                                                        8.    Sittikiat Sujitranon
  •                                                                        9.    Kumpon Tongpian
  •                                                                        10.    Siriwat Hemchat
  •                                                                        11.    Sirapop Pensiriwong
  •                                                                        12.    Ariyapong Wimolnoch
  •                                                                        13.     Chanasap Sap-Aarm
  •                                                                        14.    Chonlaphat Rodpaipoung
  •                                                                        15.    Supapong Engkasuwansiri

ประกาศรายชื่อผู้ผ่านการคัดเลือกโครงการฝึกอบรมและสรรหาบุคลากร เพื่อร่วมงานกับบริษัทไอทีชั้นนำ


หลักสูตร Network Engineer


อบรมวันที่ 11 – 15 กรกฎาคม 2561 และ 21-22 กรกฎาคม 2561


  •                                                                        1.    Mr. Attachai Bangpichet
  •                                                                        2.    Mr. Atthaphon Nopphakan
  •                                                                        3.    Mr. Chindanai Titametin
  •                                                                        4.    Mr. Kittikun Chongmanuscharoen
  •                                                                        5.    Mr. Nattapon Manafao
  •                                                                        6.    Mr. Noppadon Litnoi
  •                                                                        7.    Mr. Pattanasak Chadawong
  •                                                                        8.    Mr. Phithak Toemphan
  •                                                                        9.    Mr. Pitchaya Supattanasirinun
  •                                                                        10.    Mr. Sitthidech Udom
  •                                                                        11.    Mr. Tasin Pongsamart
  •                                                                        12.    Mr. Thirawut Bowonthawiwong
  •                                                                        13.    Mr. Udomsak Padpon
  •                                                                        14.    Miss Watsaporn Sukaram
  •                                                                        15.    Miss Wilawan Promchabok
<

ประกาศรายชื่อผู้ผ่านการคัดเลือกโครงการฝึกอบรมและสรรหาบุคลากร เพื่อร่วมงานกับบริษัทไอทีชั้นนำ


หลักสูตร Security Engineer


อบรมวันที่ 21 – 25 กรกฎาคม 2561 และ 4-5 สิงหาคม 2561


  •                                                                        1.    Mr. Abdulloh Etaeluengoh
  •                                                                        2.    Mr. Alongkorn Hewphong
  •                                                                        3.    Mr. Anuchit Wadkoksung
  •                                                                        4.    Mr. Apilak Lawsupamongkon
  •                                                                        5.    Mr. Bank Santivasuta
  •                                                                        6.    Mr. Chindanai Klabtung
  •                                                                        7.    Mr Eitti Srisuk
  •                                                                        8.    Mr. Ekkalak Naksutthi
  •                                                                        9.    Mr. Kittinat Setthaworn
  •                                                                        10.    Mr. Napat Quankaew
  •                                                                        11.    Mr. Natapon Mekkayai
  •                                                                        12.    Mrs. Patcharin Bashar
  •                                                                        13.    Mr. Patipan Vongsom
  •                                                                        14.    Mr. pheerawat chokkunannun
  •                                                                        15.    Mr. Phonganan Lerstluthanasast
  •                                                                        16.    Miss Sajeeporn Kertphon
  •                                                                        17.    Mr. Sukritpol Saeneewong Na Ayuthaya
  •                                                                        18.    Mr. Thanabordee Smitakasettarin
  •                                                                        19.    Mr. Thanet Lueangphetngam
  •                                                                        20.    Mr. Tossapol Ounhapattana
  •                                                                        21.    Mr. Wongsakorn Thawacaharee
  •                                                                        22.    Mr. Worawich Khumviengjan